Lịch thi đấu Bóng Đá 29/11

Central American Cup
10:00 29/11
Alajuelense
Alajuelense
0
Real Esteli
Real Esteli
0

IDN Liga 3
10:00 29/11
Persikasi Kabupaten Bekasi
Persikasi Kabupaten Bekasi
0
Persipo Purwakarta
Persipo Purwakarta
0
IDN Liga 3
15:00 29/11
Perseden Denpasar
Perseden Denpasar
0
PS Badung
PS Badung
0
IDN Liga 3
15:15 29/11
PSD Demak
PSD Demak
0
Persab Brebes
Persab Brebes
0
IDN Liga 3
15:15 29/11
Persik Kendal
Persik Kendal
0
Persibangga Purbalingga
Persibangga Purbalingga
0
IDN Liga 3
15:15 29/11
Medan Utama FC
Medan Utama FC
0
Tunas Ngaglik
Tunas Ngaglik
0

MFA
12:30 29/11
Kopana FC
Kopana FC
0
Maharashtra Oranje FC U23
Maharashtra Oranje FC U23
0

IDN Liga 2
14:00 29/11
Persipal Palu
Persipal Palu
0
Persewar Waropen
Persewar Waropen
0

VIE Women's Championship
14:30 29/11
Ha Noi(w)
Ha Noi(w)
0
Than Ksvn (w)
Than Ksvn (w)
0
VIE Women's Championship
14:30 29/11
Ho Chi Minh City FC B(w)
Ho Chi Minh City FC B(w)
0
Phong Phu Ha Nam (w)
Phong Phu Ha Nam (w)
0
VIE Women's Championship
14:30 29/11
Son La (w)
Son La (w)
0
Ha Noi II Women
Ha Noi II Women
0
VIE Women's Championship
17:00 29/11
Ho Chi Minh City FC(w)
Ho Chi Minh City FC(w)
0
TNG Thai Nguyen Women
TNG Thai Nguyen Women
0

AFC Cup
15:00 29/11
Central Coast Mariners
Central Coast Mariners
0
Terengganu
Terengganu
0
AFC Cup
19:00 29/11
Bali United
Bali United
0
Stallions FC
Stallions FC
0

IND DSD
16:00 29/11
Delhi Rangers SC
Delhi Rangers SC
0
Delhi FC XI
Delhi FC XI
0

AZE Cup
16:30 29/11
Shahdagh Qusar
Shahdagh Qusar
0
Qaradag Lokbatan
Qaradag Lokbatan
0
AZE Cup
16:30 29/11
FK Kapaz Ganca
FK Kapaz Ganca
0
Baku Sportinq FK
Baku Sportinq FK
0
AZE Cup
18:00 29/11
Kur-Araz FC
Kur-Araz FC
0
Araz Nakhchivan
Araz Nakhchivan
0
AZE Cup
21:00 29/11
Lerik PFK
Lerik PFK
0
Standard Sumgayit
Standard Sumgayit
0

CHN TPE Intercity League
17:00 29/11
Ming Chuan University
Ming Chuan University
0
Taipei Deva Dragons
Taipei Deva Dragons
0

ARM First League
17:00 29/11
Andranik
Andranik
0
Alashkert B Martuni
Alashkert B Martuni
0
ARM First League
17:00 29/11
FC Onor
FC Onor
0
Gandzasar Kapan
Gandzasar Kapan
0
ARM First League
17:00 29/11
Shirak Gjumri B
Shirak Gjumri B
0
Ararat-Armenia B
Ararat-Armenia B
0

AFC champions league
17:00 29/11
Urawa Red Diamonds
Urawa Red Diamonds
0
Wuhan Three Towns FC
Wuhan Three Towns FC
0
AFC champions league
17:00 29/11
Pohang Steelers
Pohang Steelers
0
TT Hanoi
TT Hanoi
0
AFC champions league
17:00 29/11
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
0
Melbourne City
Melbourne City
0
AFC champions league
17:00 29/11
Kitchee
Kitchee
0
Jeonbuk Hyundai Motors
Jeonbuk Hyundai Motors
0
AFC champions league
19:00 29/11
Zhejiang FC
Zhejiang FC
0
Buriram United
Buriram United
0
AFC champions league
21:00 29/11
True Bangkok United
True Bangkok United
0
Lion City Sailors
Lion City Sailors
0

UEFA European U19 Women's Championship
17:00 29/11
Romania U19(w)
Romania U19(w)
0
Slovakia (w) U19
Slovakia (w) U19
0
UEFA European U19 Women's Championship
18:00 29/11
Norway U19(w)
Norway U19(w)
0
Finland (w) U19
Finland (w) U19
0

GIẢI HẠNG NHÌ HÀN QUỐC
17:00 29/11
Gyeongnam FC
Gyeongnam FC
0
Bucheon FC 1995
Bucheon FC 1995
0

IRN Azadegan League
17:30 29/11
Ario Eslamshahr
Ario Eslamshahr
0
Shahrdari Astara
Shahrdari Astara
0
IRN Azadegan League
17:30 29/11
Chadormalou Ardakan
Chadormalou Ardakan
0
Mes krman
Mes krman
0
IRN Azadegan League
17:30 29/11
Kheybar Khorramabad
Kheybar Khorramabad
0
Khalij Fars Mahshahr
Khalij Fars Mahshahr
0
IRN Azadegan League
17:30 29/11
Mes Shahr Babak
Mes Shahr Babak
0
Fajr Sepasi
Fajr Sepasi
0
IRN Azadegan League
18:00 29/11
Esteghlal Mollasani
Esteghlal Mollasani
0
Darya Babol
Darya Babol
0
IRN Azadegan League
18:00 29/11
Shahr Raz FC
Shahr Raz FC
0
Saipa
Saipa
0

POL Liga 2
18:00 29/11
Lech II Poznan
Lech II Poznan
0
Olimpia Elblag
Olimpia Elblag
0

UEFA Youth League
18:00 29/11
Galatasaray U19
Galatasaray U19
0
Manchester United U19
Manchester United U19
0
UEFA Youth League
20:00 29/11
Arsenal U19
Arsenal U19
0
LensU19
LensU19
0
UEFA Youth League
20:00 29/11
Sevilla U19
Sevilla U19
0
PSV Eindhoven U19
PSV Eindhoven U19
0
UEFA Youth League
20:00 29/11
Real Sociedad U19
Real Sociedad U19
0
Red Bull Salzburg U19
Red Bull Salzburg U19
0
UEFA Youth League
20:00 29/11
Midtjylland U19
Midtjylland U19
0
Rukh Vynnyky U19
Rukh Vynnyky U19
0
UEFA Youth League
20:00 29/11
Dinamo ZagrebU19
Dinamo ZagrebU19
0
Basel U19
Basel U19
0
UEFA Youth League
21:00 29/11
Braga U19
Braga U19
0
Union Berlin U19
Union Berlin U19
0
UEFA Youth League
22:00 29/11
Bayern Munchen U19
Bayern Munchen U19
0
FC Kobenhavn U19
FC Kobenhavn U19
0
UEFA Youth League
22:00 29/11
Real Madrid U19
Real Madrid U19
0
Napoli Youth
Napoli Youth
0
UEFA Youth League
22:00 29/11
Benfica U19
Benfica U19
0
Inter Milan U19
Inter Milan U19
0
UEFA Youth League
22:00 29/11
Olympiakos Piraeus  U19
Olympiakos Piraeus U19
0
FK Gabala U19
FK Gabala U19
0
UEFA Youth League
22:30 29/11
MSK Zilina U19
MSK Zilina U19
0
Sparta Praha U19
Sparta Praha U19
0

UEFA WNL
18:00 29/11
Armenia(w)
Armenia(w)
0
Israel (w)
Israel (w)
0

TUR Women's Second League
18:00 29/11
Bagcilar Evrenspor (W)
Bagcilar Evrenspor (W)
0
Dudulluspor (w)
Dudulluspor (w)
0

IRN Division 2
18:30 29/11
KIA Football Academy
KIA Football Academy
0
Nika Pars Chaloos
Nika Pars Chaloos
0
IRN Division 2
18:30 29/11
Niroye Zamini
Niroye Zamini
0
Foolad Khuzestan B
Foolad Khuzestan B
0

ARM Premier League
19:00 29/11
FC Noah
FC Noah
0
FC West Armenia
FC West Armenia
0
ARM Premier League
21:00 29/11
Urartu
Urartu
0
Ararat Yerevan
Ararat Yerevan
0

POL Mloda Ekstraklasa
19:00 29/11
Wisla Krakow Youth
Wisla Krakow Youth
0
Rakow Czestochowa Youth
Rakow Czestochowa Youth
0

NMKD First League
19:00 29/11
AP Brera
AP Brera
0
Bregalnica Stip
Bregalnica Stip
0
NMKD First League
19:00 29/11
FK Rinija
FK Rinija
0
FK Shkupi
FK Shkupi
0
NMKD First League
19:00 29/11
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Makedonija Gjorce Petrov
0
Sileks
Sileks
0
NMKD First League
19:00 29/11
Shkendija Tetovo
Shkendija Tetovo
0
Rabotnicki Skopje
Rabotnicki Skopje
0
NMKD First League
19:00 29/11
FC Vardar Skopje
FC Vardar Skopje
0
FC Struga
FC Struga
0
NMKD First League
19:00 29/11
Voska Sport
Voska Sport
0
FK Tikves Kavadarci
FK Tikves Kavadarci
0

SER Prva Liga
19:00 29/11
Mladost Novi Sad
Mladost Novi Sad
0
Semendrija 1924
Semendrija 1924
0

BOS Cup
19:00 29/11
FK Radnik Hadzici
FK Radnik Hadzici
0
Borac Banja Luka
Borac Banja Luka
0

CAF Women's African Cup of Nation
19:00 29/11
Kenya (w)
Kenya (w)
0
Botswana   (w)
Botswana (w)
0
CAF Women's African Cup of Nation
20:30 29/11
Tunisia(w)
Tunisia(w)
0
Congo (w)
Congo (w)
0
CAF Women's African Cup of Nation
22:00 29/11
Angola (w)
Angola (w)
0
Zambia Women
Zambia Women
0

ROM D4
19:00 29/11
ACS Viitorul Arad
ACS Viitorul Arad
0
CS Victoria Zabrani
CS Victoria Zabrani
0

SLO U19
19:00 29/11
FC Koper U19
FC Koper U19
0
ND Gorica U19
ND Gorica U19
0
SLO U19
19:00 29/11
Olimpija Ljubljana U19
Olimpija Ljubljana U19
0
NK Aluminij U19
NK Aluminij U19
0
SLO U19
19:00 29/11
ND Ilirija U19
ND Ilirija U19
0
NK Krka U19
NK Krka U19
0
SLO U19
19:00 29/11
NK Maribor U19
NK Maribor U19
0
NK Radomlje U19
NK Radomlje U19
0

KSA Division 1
19:20 29/11
Al Jabalain
Al Jabalain
0
Al-Jndal
Al-Jndal
0
KSA Division 1
19:20 29/11
Al Orubah
Al Orubah
0
Al Najma(KSA)
Al Najma(KSA)
0
KSA Division 1
21:30 29/11
Al-Adalah
Al-Adalah
0
Al-Baten
Al-Baten
0

CRO Cup
19:30 29/11
HNK Vukovar 1991
HNK Vukovar 1991
0
NK Lokomotiva Zagreb
NK Lokomotiva Zagreb
0

EGY Division 2
19:30 29/11
Misr Lel Makkasa
Misr Lel Makkasa
0
Ghazl El Mahallah
Ghazl El Mahallah
0
EGY Division 2
19:30 29/11
Asyut Petroleum
Asyut Petroleum
0
Makadi FC
Makadi FC
0
EGY Division 2
19:30 29/11
Tanta
Tanta
0
Gomhoryet Shebin
Gomhoryet Shebin
0
EGY Division 2
19:30 29/11
Alqana
Alqana
0
Kima Aswan
Kima Aswan
0
EGY Division 2
22:00 29/11
Raya Ghazl SC
Raya Ghazl SC
0
Haras El Hedoud
Haras El Hedoud
0

3. HNL
19:30 29/11
HNK Primorac Biograd
HNK Primorac Biograd
0
Slovam lovenson
Slovam lovenson
0
3. HNL
20:00 29/11
GAJ Mace
GAJ Mace
0
NK Zagorec Krapina
NK Zagorec Krapina
0

ENG U21 League 2
20:00 29/11
Wigan U21
Wigan U21
0
Fleetwood Town U21
Fleetwood Town U21
0

GRE Super League 2
20:00 29/11
Kozani F.S.
Kozani F.S.
0
PAOK Saloniki B
PAOK Saloniki B
0
GRE Super League 2
20:00 29/11
Panathinaikos B
Panathinaikos B
0
Ilioupoli
Ilioupoli
0

RUS Cup
20:00 29/11
Gazovik Orenburg
Gazovik Orenburg
0
Spartak Moscow
Spartak Moscow
0
RUS Cup
22:15 29/11
Dynamo Moscow
Dynamo Moscow
0
Zenit St. Petersburg
Zenit St. Petersburg
0
RUS Cup
22:15 29/11
FK Rostov
FK Rostov
0
CSKA Moscow
CSKA Moscow
0

URU Segunda League
20:00 29/11
Bella Vista
Bella Vista
0
CA Atenas de San Carlos
CA Atenas de San Carlos
0
URU Segunda League
20:00 29/11
Miramar FC
Miramar FC
0
IA Sud America
IA Sud America
0

NGA Women's League
20:00 29/11
Abia Angels FC (w)
Abia Angels FC (w)
0
Heartland Queens (W)
Heartland Queens (W)
0
NGA Women's League
22:00 29/11
Naija Ratels (w)
Naija Ratels (w)
0
Adamawa Queens (w)
Adamawa Queens (w)
0

TZA Premier League
20:00 29/11
Tanzania Prisons
Tanzania Prisons
0
Dodoma Jiji FC
Dodoma Jiji FC
0

ZAN PL
20:00 29/11
KVZ SC
KVZ SC
0
Mafunzo FC
Mafunzo FC
0

RWA National League
20:00 29/11
Sunrise FC
Sunrise FC
0
APR FC
APR FC
0

ITA Serie D Cup
20:30 29/11
Clodiense
Clodiense
0
AC Dolomiti Bellunesi
AC Dolomiti Bellunesi
0
ITA Serie D Cup
20:30 29/11
Varesina Calcio
Varesina Calcio
0
AC Palazzolo
AC Palazzolo
0
ITA Serie D Cup
20:30 29/11
Paganese
Paganese
0
Cavese
Cavese
0
ITA Serie D Cup
20:30 29/11
A.S.D. Bra
A.S.D. Bra
0
USD Casatese
USD Casatese
0
ITA Serie D Cup
20:30 29/11
Trapani Calcio
Trapani Calcio
0
SS Angri
SS Angri
0
ITA Serie D Cup
20:30 29/11
Cynthiabalonga
Cynthiabalonga
0
Ardea
Ardea
0
ITA Serie D Cup
20:30 29/11
SS Città di Campobasso
SS Città di Campobasso
0
Alma Juventus Fano
Alma Juventus Fano
0
ITA Serie D Cup
20:30 29/11
Gavorrano
Gavorrano
0
Livorno
Livorno
0

IRN Pro League
21:00 29/11
Persepolis
Persepolis
0
Nassaji Mazandaran
Nassaji Mazandaran
0

BI Premier League
21:00 29/11
LLB Academic
LLB Academic
0
Bumamuru
Bumamuru
0

IND Super League
21:30 29/11
Kerala Blasters FC
Kerala Blasters FC
0
Chennaiyin FC
Chennaiyin FC
0

SCO Highland League
22:00 29/11
Buckie Thistle FC
Buckie Thistle FC
0
Keith
Keith
0
SCO Highland League
22:00 29/11
Formartine United
Formartine United
0
Nairn County
Nairn County
0
SCO Highland League
22:00 29/11
Wick Academy
Wick Academy
0
Brora Rangers
Brora Rangers
0

GRE Super League
22:00 29/11
Volos NFC
Volos NFC
0
Panserraikos
Panserraikos
0

NGA Premier League
22:00 29/11
Enyimba
Enyimba
0
Remo Stars
Remo Stars
0

SVK Cup
22:00 29/11
MFK Ruzomberok
MFK Ruzomberok
0
Sokol Dolna Zdana
Sokol Dolna Zdana
0

GHA FA Cup
22:00 29/11
Accra Hearts of Oak
Accra Hearts of Oak
0
Nania FC
Nania FC
0
GHA FA Cup
22:00 29/11
Skyy FC
Skyy FC
0
Samartex
Samartex
0
GHA FA Cup
22:00 29/11
oforidua Semper
oforidua Semper
0
Attram De Visser
Attram De Visser
0
GHA FA Cup
22:00 29/11
New Edubiase United
New Edubiase United
0
Pac Academy
Pac Academy
0

ICPD Premier Division
22:30 29/11
Abidjan competition
Abidjan competition
0
ASI Abengourou
ASI Abengourou
0